Apẹrẹ Irin ti a ṣe adani

Àpèjúwe Kúkúrú:

A fi irin ṣe iṣẹ́ ìrísí irin pẹ̀lú àwọn egungun ìhà àti flanges tí a fi sínú àwọn modulu déédéé. Àwọn flanges ní ihò tí a fi ń gbá ní àwọn àkókò kan fún ìsopọ̀ mọ́ra.
Iṣẹ́ irin lágbára, ó sì le pẹ́, nítorí náà a lè tún lò ó nígbà púpọ̀ nígbà tí a bá ń kọ́ ọ. Ó rọrùn láti kó jọ kí a sì gbé e kalẹ̀. Pẹ̀lú ìrísí àti ìṣètò tí a ti ṣètò tẹ́lẹ̀, ó dára gan-an láti lò ó fún ìkọ́lé tí a nílò ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìkọ́lé onírísí kan náà fún, fún àpẹẹrẹ ilé gíga, ọ̀nà, afárá àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.


Àlàyé Ọjà

Àwọn Àlàyé Ọjà

A fi irin ṣe iṣẹ́ àkànṣe irin tí a fi irin ṣe pẹ̀lú àwọn egungun ìhà àti flanges tí a fi sínú àwọn modulu déédéé. Àwọn flanges ní ihò tí a fi ń gbá ní àwọn àkókò kan fún ìsopọ̀ mọ́ra.

Iṣẹ́ irin aládàáni lágbára, ó sì le pẹ́, nítorí náà a lè tún lò ó nígbà púpọ̀ nígbà tí a bá ń kọ́ ọ. Ó rọrùn láti kó jọ kí a sì gbé e kalẹ̀. Pẹ̀lú ìrísí àti ìṣètò tí a ti ṣètò tẹ́lẹ̀, ó dára gan-an láti lò ó fún ìkọ́lé tí a nílò ọ̀pọ̀lọpọ̀ ìkọ́lé onírísí kan náà fún, fún àpẹẹrẹ ilé gíga, ọ̀nà, afárá àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.

A le ṣe akanṣe fọọmu irin aṣa ni akoko gẹgẹbi awọn ibeere alabara.

Nítorí pé agbára gíga ti iṣẹ́ irin àdáni, iṣẹ́ irin àdáni ní agbára púpọ̀ láti tún lò.

Iṣẹ́ irin lè dín owó kù, ó sì lè mú àǹfààní wá fún àyíká fún iṣẹ́ ìkọ́lé náà.

Ṣíṣẹ̀dá ìrísí irin nílò ìlànà iṣẹ́ tó kéré. Ọ̀pọ̀lọpọ̀ ọ̀nà ló wà láti ṣe irin, ọ̀kan lára ​​wọn ni ìrísí kọ̀ǹpútà. Ìlànà ìrísí oní-nọ́ńbà máa ń rí i dájú pé a ṣe irin náà dáadáa nígbà àkọ́kọ́ tí a bá ṣe é tí a sì ṣe é, èyí á sì dín àìní fún àtúnṣe rẹ̀ kù. Tí a bá lè ṣe ìrísí irin náà kíákíá, iyàrá iṣẹ́ pápá náà yóò yára sí i.

Nítorí agbára rẹ̀, irin dára fún àyíká tó le koko àti ojú ọjọ́ tó le koko. Iṣẹ́ rẹ̀ tó ń dènà ìbàjẹ́ ara ń dín ewu ìjàǹbá kù fún àwọn tó ń kọ́lé àti àwọn tó ń gbé ibẹ̀, èyí sì ń pèsè àyíká tó ní ààbò fún gbogbo ènìyàn.

Ní ríronú nípa bí irin ṣe lè tún lò ó àti bí a ṣe lè tún un lò, a lè kà á sí ohun èlò ìkọ́lé tó lè pẹ́ títí. Nítorí náà, àwọn ilé-iṣẹ́ púpọ̀ sí i ń ṣe àwọn àṣàyàn ìdàgbàsókè tó lè pẹ́ títí láti dín ìbàjẹ́ àyíká kù.

Iṣẹ́ ìkọ́lé jẹ́ ìkọ́lé ìgbà díẹ̀ níbi tí a ti lè da kọnkéréètì sí tí a sì lè so mọ́ ọn nígbà tí ó bá ń rọ̀. Iṣẹ́ ìkọ́léètì irin ní àwọn àwo irin ńlá tí a so mọ́ àwọn ọ̀pá àti àwọn tọkọtaya tí a mọ̀ sí falsework.

Lianggong ní ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn oníbàárà kárí ayé, a pèsè ètò ìṣiṣẹ́ wa ní Àárín Gbùngbùn-ìlà-oòrùn, Gúúsù-ìlà-oòrùn Asia, Yúróòpù àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.

Àwọn oníbàárà wa ti fọkàn tán Lianggong nígbà gbogbo, wọ́n sì ti fọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú wa láti wá ìdàgbàsókè gbogbogbò.

Àwọn Ìwà

1-1Z302161F90-L

* Ko si apejọpọ, iṣẹ ti o rọrun pẹlu iṣẹ akanṣe ti a ṣe.

* Gíga gíga, ṣe apẹrẹ pipe fun kọnkírítì.

* Ìyípadà leralera wa.

* Àwọn ibi tí a ti lò fún gbogbogbòò, bí ilé, afárá, ọ̀nà ìṣàn omi, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ.

Ohun elo

Gé àwọn ògiri, àwọn ilé onípele gíga, àwọn pákó, àwọn òpó, àwọn ilé gbígbé àti ilé ìṣòwò.


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa

    Àwọn ẹ̀ka ọjà