Ọkọ̀ ìfipamọ́ arch náà ní àwọn ẹ̀rọ akẹ́rù, àwọn ohun èlò ìtajà iwájú àti ẹ̀yìn, ẹ̀rọ kékeré, tábìlì fífẹ̀, apá ẹ̀rọ, pẹpẹ iṣẹ́, olùdarí, apá ìrànlọ́wọ́, hydraulic hoist, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ. Ìrísí rẹ̀ rọrùn, ìrísí rẹ̀ lẹ́wà, afẹ́fẹ́ sì wà níbẹ̀, iyára ìwakọ̀ ti ẹ̀rọ akẹ́rù náà lè dé 80KM/H, ìṣíkiri rẹ̀ rọrùn, ìyípadà náà sì rọrùn. Ẹ̀rọ kan lè gba ọ̀pọ̀lọpọ̀ apá rò, kí ó dín ìnáwó ẹ̀rọ kù, kí ó lo agbára ẹ̀rọ akẹ́rù nígbà tí ó bá ń ṣiṣẹ́, kò sí ìsopọ̀ láti òde tí a nílò Ipese agbára, iyára fífi ẹ̀rọ akẹ́rù sí i kíákíá, tí a fi apá robot méjì ṣe, igun ìpele tí ó pọ̀ jùlọ ti apá robot lè dé iwọn 78, ìkọlù telescopic jẹ́ 5m, àti ìjìnnà fífẹ̀ síwájú àti ẹ̀yìn gbogbogbòò lè dé 3.9m. A lè fi í sí orí àtẹ̀gùn náà kíákíá.